MET2007
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
MET2007

WE ARE MET 2007

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"

Go down 
kung
Gap
6 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Gap

Gap

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 95

ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptyThu Jun 07, 2007 9:31 pm

ยาวหน่อยนะ แต่ได้สาระนะคะขอบอก
ด้วยความช่ำชองในโลกของกะเทยมานานแสนนานตั้งแต่จำความได้ ดิฉันขออุปโลกน์ตัวเองเป็น "ผู้ช่ำชอง" เชี่ยวชาญในเรื่องกะเทยแม้จะไม่ครอบคลุมทุกรายละเอียด แต่ก็มากพอที่จะถกประเด็นร้อนและตั้งตัวเป็ฯ "เกย์จิ" ฝึกฝนชายชาตรี ที่เบื่อหอย อยากสอยหำดูก็ลองเอาตำราพิชัยเกย์ฉบับนี้ไปปรับใช้ดูนะเจ้าคะ เผื่อประชากรจะเพิ่มขึ้นมาอีก ทำให้ชะนีทั้งหลาย ต้องวิ่งหน้าตั้ง เบ่งพลังหาผู้ชายมากกว่าเดิม เพราะผู้ชายมันหันมาเอากันเองเพิ่มขึ้นแล้วล่ะค่ะชะนีก็พ่ายไปแยะ น้ำตาตกก็มาก ต้องนั่งซดน้ำใต้ศอกกะเทยมากมาย
กลุ่มเป้าหมาย : ผู้ชายที่ไม่เคยมีแนวโน้มเป็นกะเทยมาก่อนทั้งชีวิตหรือไม่ค่อยมั่นใจได้อัตลักษณ์ของตัวเองสักเท่าไร อยากลองของใหม่อยากเรียนรู้ชีวิตหลากหายของเพศกะเทยด้วยตนเองลึกถึงลำไส้ใหญ่ อายุไม่สำคัญ ปัจจุบันจะเป็นอย่างไร ไม่มีปัญหา ขอแค่ความตั้งใจ
ในการปั้นแต่งตัวเอง ให้เป็นกะเทยสมดังใจปรารถนาก็เพียงพอ
ระยะเวลาประสบความสำเร็จ : เพียงชั่วข้ามคืน ก็เป็นไปได้ แต่มีข้อแม้ว่าต้องเคร่งครัดกับกระบวนการทั้งหมด ไม่ข้ามแม้แต่ข้อเดียว ไม่งั้นไม่รับประกันค่ะ
กระบวนการ แบ่งออกเป็น 4 ขั้นตอนใหญ่
• ช่วงประเมิน
• ช่วงดักแด้
• ช่วงผีเสื้อ
• ช่วงติดตามผล
ช่วงประเมิน
เอาล่ะค่ะ เข้าสู่กระบวนการกันเลยนะเจ้าคะ ก่อนอื่นคุณผู้ชายจะต้องทำการตั้งเป้าหมายให้ชัดเจนค่ะ ว่าจะเป็นกะเทยระดับไหน ถ้าจะเอาแบบเห็นผลชัดเจน ก็ต้องเลือกระดับนางฟ้า คือ ปั้นมันตั้งแต่ข้างในออกมาด้านนอก เรียกได้ว่า ถ้าไม่ระดับแต๋วไม่พุ่งล้ำเลิศ ก็ไม่ยอมกะเทยระดับนางฟ้า ซึ่งจะมีรายละเอียดปลีกย่อยมากมายย่อยยิบระบุให้ได้ค่ะว่าจะเอาสาวแค่ไหน ถ้าจะเอาแบบ กะเทยรับไม่แสดงออกไม่เลิศนะคะ มันต้อง กะเทยออร่าร้อยเมตร แรดแรงกว่ากระทิงแดงมันถึงจะคุ้มกับการ Extreme MakeOver ค่ะ
ในกรณีนี้ ขอมุ่งสาระสำคัญไปที่ผู้ชายที่ต้องการจะเป็นกะเทยเต็มร่างมองยังไงก็เก๊ย์ เกย์นะคะ จะไม่ขอให้รายละเอียดกับคนที่ต้องการจะเป็นกะเทยแบบบางเบาไร้น้ำหนัก ไร้แก่นสาร แอบอยู่จิตอะไรเทือกนั้นไปฝีกเองค่ะ อิฉันไม่ติวให้หรอก
พอกำหนดระดับกะเทยว่าจะต้องแตะระดับเทพเท่านั้นแล้ว คราวนี้ก็ต้องมาดูสังขารค่ะ อันที่จริงถึงร่างไม่ให้ แต่ใจรัก ก็น่าจะไหวนะคะแต่ประมาณหัวเถิก ล้านกลาง พุงป่องประหนึ่งหนังตะลุง หรือขนยึบเต็มตัว มองหน้ามองหลัง เหมือนลิงชิมแปนชีก็พอกัดฟันเป็นกันได้ค่ะ เพียงแต่อาจจะต้องทุ่มเทมากกว่าเดิมนิดหน่อย ขอให้ใจรักมุ่งมั่นที่จะเป็นกะเทย อิฉันการันตีการประสบผลเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์
ช่วงดักแด้
ระหว่างนี้ อาจจะยืดยาวกว่าระยะอื่นอยู่พอสมควร แต่มีความสำคัญในการแปลงร่างอย่างมากค่ะ เพราะถ้าผ่านขั้นตอนนี้ไม่ได้ ก็เปรียบได้กับดักแด้เจาะออกมาจากรังไม่ได้ ก็แท้งซิคะ เพราะงั้นระมัดระวังและพยายามอย่างแรงเพื่อจะเป็นดักแด้กะเทยที่พร้อมจะเป็นผีเสื้อสวยงามพอเราตั้งใจจะเป็นกะเทยแล้ว อย่างอื่นต้องพยายาม ลด ละ เลิกความเป็นแมน ๆ ทั้งหลายที่เคยทำมาทั้งหมดค่ะ เป็นต้นว่าเลือกใส่เสื้อผ้ามีสีสัน เข้ากัน ไม่ว่าจะสถานการณ์ใด แม้จะออกไปรดน้ำต้นไม้ ก็ให้เลือกสีให้กับสนามหญ้าในฤดูต่าง ๆ เพื่อให้ดูมีรสนิยมสีชมพูสดใส สีฟ้าทะเลใต้ สีเหลืองดอกทานตะวัน สีเขียวสะท้อนแสงอย่ารีรอที่จะหยิบฉวยมาจากบูติกชั้นเลิศ กางเกงยีนส์แสนธรรมดาอย่าได้ริจะซื้อมาให้รกตู้นะคะ จะต้องเป็นยีนส์ที่มีการปักดิ้นเดินทองหรือติดตุ้งติ้งแพรวแพราว รองเท้าอาจจะใส่แบบมีส้นนิดนึง จะทำให้ระหงขึ้น แต่ถ้าชอบแบบ Sporty ก็เลือกรองเท้ากีฬาที่ห่างจากสีดำและขาวไปสองวา สีแรงเลิศจะช่วยขับบุคลิกภาพกะเทยออกมาสุดๆเสื้อผ้าที่เคยใส่หลวมโพรก ให้ลองเสื้อยืดพอดีตัว แบะอกไปถึงหัวเหน่าโชว์ร่องนมเลยไปถึงขนเพชร จะเลิศล้ำสะแมนแตน เบรคความเซ็กซี่ด้วยการใส่จี้เพชร ที่มาจากสำเพ็งหรือจตุจักร ไม่ว่ากันเจ้าค่ะน้องขาขอให้รู้จักเลือกซื้อ เราสวยด้วยงบประหยัดได้ แต่ต้องตาดีมือถึงนะคะ
ท่วงท่าการเดินแบบส่ายอาด ๆ หรือเดินยกไหล่ ทำหน้ากวนประสาทเหมือนเด็กช่างกล ขอให้เลิก และหันมาเดินที่เน้นการสร้างสมดุลของโครงกระดูก หน้าเชิด อกตั้ง หลังตรง ตูดบิดเล็กน้อยพองามพริ้งเวลาหยุดยืนที่ไหน อย่าลืมพ้อยท์และไขว้เท้าเล็กน้อย เพื่อให้ดูร่างสูงระหงขึ้น แต่อาจจะเมื่อยหน่อย โดยเฉพาะเวลารอรถเมล์ เพราะงั้นพอรู้สึกเหน็บจะแดก ก็ให้หันมานั่ง อ้อ ถึงจะเป็นกะเทย แต่ใจอย่าต่ำไปแย่งที่นั่งผู้หญิงท้อง คนชรา และเด็ก เพราะคิดว่าตัวเองก็สาวพอเรากะเทยแต่หัวจิตหัวใจแมนไว้ค่ะ อย่าหน้าตัวเมียเชียวนะคะคุณ ๆแม่ไม่ปลื้ม กะเทยไม่ทำกันค่ะ พอได้ที่นั่งแล้ว อย่านั่งไขว่ห้างแหกแข้งถ่างขา ดูมุมไหนก็มาโชไปนิด ให้นั่งเข่าชิดเอียงไปทางใดทางหนึ่ง อกตั้งตลอดเวลา เพื่อให้ดูโดดเด่นเป็นสง่า อย่าห่อไหล่ถ้าเจอผู้ชายหล่อเลิศเดินผ่านมา อย่ามองจิกแบบไม่มีรสนิยมนะคะให้ใช้ดวงตามองตาม แต่อย่าหันคอ ถ้าจะหันให้ใช้องศาเล็กน้อยเท่านั้นกุลเกย์จะทำกันแบบนี้ทั้งนั้น แล้วได้ผู้ชายมากินไหมค่ะ ไม่ได้หรอกค่ะนกแดกตลอด แต่เราทำเพราะมันดูสูงส่งค่ะ ใครจะทำไมกูคะ
ทรงผม กะเทยล้านแปดจะไม่ไว้ผมยาว แต่จะออกแนวสั้นดูประหนึ่งทอมบอย (ในร่างกะเทย) ได้รับการตัดแต่งจาก Hair Salon ชั้นเลิศถูกตัดแต่งมาอย่างประณีตบรรจง ออกจากบ้านถ้าไม่ไดร์ ไม่เซ็ทผมห้ามออกจากบ้านเชียวนะคะ มันจะดูรกรุงรังแมนเกินไปอีก ต้องทำค่ะใส่มูส ใส่แว็กซ์ ทำไปเถอะค่ะ แต่ผมต้องเนี้ยบ แม้จะเดินออกมาซื้อส้มตำกินหน้าปากซอยก็ตาม ไม่ได้ค่ะ ภาพลักษณ์ต้องเลิศตลอดหัวจดจิ๋ม แม้จะเดินออกมาเอาหนังสือพิมพ์ อย่าเชียวนะคะ หัวรุงรังเดินเกาแกรก ๆ เดินออกมา ขายหน้าคนข้างบ้านค่ะ สวยเท่านั้นถึงจะเดินออกมาให้ผู้คนได้ชื่นชม
คำพูดคำจาให้ดูเหมือนกะเทย จะต้องคมและแฝงไปด้วยคำจิกกัดอย่าพูดคำธรรมดา โพล่งตรงไปตรงมา ดูไม่มีความน่าสนใจค่ะแต่อย่าเป็นหมาบ้า หรือกะเทยวัยทองนะคะ นั่นก็เกินไป เอาพองามไม่ถึงกับโฉ่งฉ่าง แล้วก็ไม่ต้องจิกกัดทุกวินาที สร้างคำพูดเก๋ ๆปล่อยออกมาเป็นระยะ ทำให้คนทึ่งได้ว่า กะเทยนางนี้ช่างสรรค์สร้างช่างจำนรรจา ทำตัวให้เหมือนกุหลาบงามที่มีหนามแหลมคมน่ะค่ะ
ดูแลตัวเองขั้นเทพธิดา ปกติไม่อาบน้ำ หรือเมาแล้วเข้านอนเลยชิมิคะ ไม่ด๊าย ไม่ได้ ถ้าอยากจะเป็นกะเทยเทพ ก็ต้องหมั่นดูแลตัวเอง บำรุงมันเข้าไปค่ะ ก่อนนอน สละเวลาราว ๒ ชั่วโมงเป็น
อย่างน้อย ทำการประโคมเครื่องประทินโฉมอย่างครบถ้วนไม่ขาดตกบกพร่อง ล้างหน้าด้วยเจลอ่อนใสของลังโคม เช็ดกันแดดกับรองพื้นด้วยออยของชู ปรับสภาพผิวให้สดใสปราศจากความมันส่วนเกินด้วยโทนเนอร์ของเอสเต้ รอให้ผิวหน้าแห้งเล็กน้อย ก็หันไปหยิบซีรั่มของเอ็สเคทู กระปุกละสี่พัน มาหยดใส่นิ้วนางตบด้วยปลายนิ้วให้ทั่วหน้า เพื่อความเฉิดฉายของดวงหน้ากะเทยพอซีรั่มซึมแล้ว ต่อด้วยมอยเจอรไรเซอร์สำหรับกลางคืนโดยเฉพาะของแชนเนล เพื่อทำให้หน้าชุ่มชื้น เด้งดึ๋ง อย่าลืมว่าโปะครีมของไบโอเธิร์มให้ทั่วตัว สร้างสมดุลของผิวทั่วทั้งกายและถ้าร้อน ประแป้งเย็นตรางูให้ทั่วตัว ลายพร้อยเป็นอีเห็นชะมดใครจะเห็นช่างมันค่ะ เข้านอนแล้ว จะมีผู้ชายมาจิ้มที่ไหนละเจ้าคะ
ต้องหัดใช้คำพูดกะเทย และพยายามทำเวิร์คช็อบด้วยการไปเยี่ยมเธค บาร์ หรือผับเกย์ดัง ๆ ค่ะ ถ้าไม่รู้จัก ให้ถามเพื่อนกะเทยใกล้ตัวเก้าในสิบรู้ทั้งนั้นแหล่ะค่ะว่ามันตั้งอยุ่ที่ไหนในสากลโลก เพียงแต่
จะไปบ่อยถี่แค่ไหนเท่านั้นเอง จากนั้นหามุมดี ๆ นั่งสังเกตพฤติกรรมของกะเทยในนั้น เช่น เขาพูดคุยกันอย่างไร จิกผู้ชายกันด้วยวิธีใดสั่งเครื่องดื่มกันยังไง จดไว้ให้หมดค่ะ แล้วลองมาหัดทำหน้ากระจก
ตอนแรกจะประดักประเดิด ดูไม่กะเทยเท่าไร ต้องทำใจนะคะ ก็แหมแมนมาทั้งชีวิต จะลุกขึ้นมาเป็นกะเทยในสามวันเจ็ดวัน มันยากใช่เล่นของแบบนี้ต้องอาศัยพรสวรรค์ผสมพรแสวง และพรแรดน่ะค่ะ ถึงจะได้แต่ถ้าตั้งใจจริง ฝึกฝนสักระยะ ก็จะเป็นกะเทยได้อย่างสมภาคภูมิค่ะ หัดทดลองกับผักผลไม้ดังต่อไปนี้ แตงร้าน แตงกวา แครอท หรือซูกินี่ใบเขื่อง ลองหัดอม ๆ เลีย ๆ ดู อาจจะรู้สึกขยะแขยง ไม่เคยทำมาก่อน แต่กะเทยทุกนางต้องผ่านขั้นตอนสำคัญนี้ค่ะ ไม่งั้นทุกอย่างที่ทำมาจะหมดความหมายไปเลย ตอนแรกให้อมแค่ส่วนบนลองกวาดลิ้นให้รอบ เพราะในทางปฏิบัติเราอาจจะเจอหัวจู๋ที่มันบานมาก การฝึกฝนให้กระตุ้นต่อมเสี้ยนของผู้ชายด้วยลิ้นสวาทของเรานั้นเป็นทักษะที่นำมาซึ่งความเป็นกะเทยโดยสมบูรณ์แบบในภายหลังจากนั้นก็ไต่ระดับความเป็นโปรอมกันด้วยการทำ Deep Throat อาจจะระคายคอ อยากอ้วก ให้ตั้งองศาให้ดี และค่อย ๆ อมค่ะ มันจะทำให้ผู้ชายเอ๊ยซูกีนี่ไม่ไปกระตุ้นคอหอยจนเราอาเจียนออกมา จากนั้นก็ให้ทำความคุ้นเคยกับ "ไข่ขาวดิบ" ด้วยการดมแล้วก็กิน เพราะในภาคปฏิบัติกลิ่นของ "น้ำผู้ชาย" เวลาเข้าปากจะหอมขึ้นจมูกเชียวค่ะ
สร้างความคุ้นเคยไว้ซะ เวลามันพุ่งปรี๊ดเข้าไปในปากโดยบังเอิญจะได้รู้สึกตั้งรับได้อย่างมั่นคง ไม่กระโดดถีบผู้ชายไปเสียก่อน
ในกรณีที่อยากเป็น "กะเทยนอนรับไม่ถนัดรุก" ก็ต้องรู้จักการทำแท้งและหัดทำความสะอาด "รูตูด" อย่างมีอนามัยและปราศจากทองแถมใช้นิ้วในการขยายดากได้ด้วยตัวเอง หรือพึ่งดิลโด้สำหรับขยายตูดตอนแรกอาจจะรู้สึกเหมือนอยากเข้าห้องน้ำไปขี้ เวลาโดนสวนทวารแต่พอนานไป ความเสียวจะบังเกิดนะคะ และตูดกับบั้นท้ายจะเป็นอุปกรณ์ทำมาหากินของกะเทยตั้งรับค่ะ อย่าปล่อยให้สิวขึ้นตูดลายพร้อยหรือสังคังลามจนถึงง่ามตูด ไม่งามค่ะ กะเทยต้องไม่เป็นพาหะของ
โรคคันเรื้อรัง เดี๋ยวผู้ชายจะประณามเอาได้นะคะ อ้อ หัดตั้งขาเป็นตัววีให้แข็งแรง เพราะจะต้องทำท่านี้บ่อยพอสมควร ฝึกใช้ท่าหนุมานขย่มตอด้วย ก็จะเป็นออฟชั่นเสริมที่น่าสนใจในการฝึก
ส่วนผู้ชายที่อยากเป็น "กะเทยรุกปฏิเสธการอ้าขารับดุ้น" ก็ให้รู้จักทิ่มเป็นอย่างมีระบบ ถ้าทิ่มจิ๋มเป็นมาก่อน ทิ่มตูดก็คงไม่มีอะไรต่างมากเพียงแต่จะรู้สึกฟิตคับจิ๋มของเราค่ะ อ้อเวลาเราเรียกกระจู๋ของเรานะคะจะเรียกว่า "จิ๋ม" เหมือนกัน ความคับแน่น จะทำให้เราแตกเร็วกว่าปกติ
เพราะงั้นให้ระวังค่ะ ไม่งั้นมีหวังโดนฝ่ายรับมันข่วนเลือดสาด ฐานเร็วเยี่ยงนกกระจิบกินน้ำ ค่อย ๆ สอดเข้าไป ถ้าไม่รู้จะหัดกับอะไร ให้ลองเจาะแตงโม แล้วสวนจิ๋มเข้าไปนะคะ ได้อารมณ์ครือ ๆ กันไม่ต่างมากเพียงแต่จิ๋มจะหอมหวาน และมีกลิ่นแตงโมไปหลายวัน หรือถ้าใช้ร็อกเมล่อน จะได้อารมณ์เหนอะ ๆ ตึง ๆ ดีค่ะ แต่กลิ่นจะทนนานยิ่งกว่านัก
สำหรับอีกพวก ที่ยังสองจิตสองใจ อยากเป็น "กะเทยรับถนัดรุก" ก็ให้ผสมวิธีทั้งสองอย่างร่วมกัน และน่าจะเป็นแนวโน้มที่ดีค่ะ เพราะปัจจุบันกะเทยที่รับก็ได้ รุกก็สามารถ กำลังเป็นที่นิยม เพราะสร้างความหลากหลายให้กับเพศรส และมีดีมานด์สูงขึ้นเรื่อยค่ะ
ช่วงผีเสื้อ
พอผ่านกระบวกการฝึกหัด เป็นดักแด้กะเทยมาได้สักระยะแล้วชิมิคะคราวนี้ก็ถึงเวลา ออกจากดักแด้ เฉิดฉายในวงสังคมกะเทยโลกภายนอกหัดคบกับกะเทย เกย์ หรือคนที่มีแนวโน้มจะเป็น เพราะคนเหล่านี้ส่วนใหญ่จะมองผีกันออกค่ะ เราในฐานะที่ฝึกมาอย่างดี ไม่ต้องกลัวว่าเขาจะจับได้นะคะว่า เป็นกะเทยฝึกหัดไม่นาน แต่ด้วยกระบวนการที่รัดกุม และชัดเจนเราก็สามารถเฉิดฉาย แนบเนียบ โดยไม่ต้องอายกะเทยรุ่นดึกดำบรรพ์เชียวออกงาน เปิดตัวตามผับนะคะ ทุกคนจะสนใจมากค่ะ ถ้าเราหน้าตาเข้าขั้นจะมีเกย์แมน ๆ หรือกะเทยแอบมาจีบกันตรึม อย่าเล่นตัวมากค่ะ เพราะเราเป็นกะเทยเทิร์นโปร ลองรับข้อเสนอน่าสนใจสักคืนละสองสามตัวอย่างตอนแรกอาจจะรู้สึกขยะแขยง รับไม่ได้ แต่พอรับไปสองสามยกติดกันขี้คร้านจะผัวขา ผัวขานะคะ หรือไม่ก็ติดกระเจี๊ยว หาทางเลิกไม่ได้ไปเลย
ช่วงนี้ต้องระมัดระวังค่ะ กะเทยฝึกหัดเหล่านี้ จะต้องมั่นใจนะคะว่า ตัวเองหมดแล้วซึ่งความแมน มาโช หรืออะไรก็ตาม ไม่งั้นหลุดกะเทย จะหาว่าไม่เตือน ถ้าผ่านขั้นตอนนี้ไปได้ กะเทยเต็มตัว ได้รับเกียรติบัตรรับรองมีผัวเป็นตัวเป็นตน กลับเป็นผู้ชายไม่ได้อีกนะคะน้องขา แต่ไม่ต้องเสียใจเพราะการมีผัวนั้น มีคุณอนันต์ สุขเลิศกว่าแยะ
ผีเสื้อสวยสะท้อนแสงในยามราตรี เพราะงั้น ก่อนออกจากบ้าน อย่าลืมรองพื้นบาง ๆ แต่งหน้าให้ดูคมเข้ม อย่าโบ๊ะนะคะ จะดูเป็นกะเทยราคาถูกเลือกเบอร์เบสให้เหมาะสมกับผิวหน้า เพราะงั้นอย่าอายที่จะไปหาบีเอแล้วขอให้เลือกเครื่องสำอางดี ๆ กะเทยค่ะ ท่องไว้ จะกลัวอะไรไปทำไม
ช่วงประเมินผล
ถ้าผู้ชายคนใดก็ตาม ทำตามนี้แล้ว ได้ผล อยากจะบอกว่าคุณน่ะ
"ไม่แมนตั้งแต่แรกแล้วย่ะ"
เชอะ ทำมาเป็นแอ๊บแมน กิ๊ว ๆๆๆ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.hideaway-thailand.com
Gap

Gap

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 95

ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptyThu Jun 07, 2007 10:15 pm

หวั่น ๆ น่ะค่ะว่าจะโดนบล็อกไม๊เนี่ย ออกแนวเรทเอ็กซ์เหมือนกันนะเนี่ย อิอิอิ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.hideaway-thailand.com
kung

kung

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 207

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptyThu Jun 07, 2007 10:33 pm

โหยยยยยยย
เหลือว้ายบ้างเถอะ พุชายน่ะ จาหมดปาเทดอยู่แร้วววววววว
ฉงฉานผู้หยิงตัวดามๆ อย่างพี่แกร้ววบ้างเถรอะ...
..
affraid affraid

อ่ะร้อเร่งนะ........ Embarassed
SCIence

SCIence

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 108

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptySat Jun 09, 2007 10:02 am

โอ้ยเหนื่อย...อ่านจบสักที

elephant ก่อนอื่นต้องขอคารวะท่านเกจิอย่างแรง

(โลกใบนี้เหมือนมีคำสาป....)
kornhkt

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 18

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptySat Jun 09, 2007 11:41 am

affraid

STOP!!!

it's better to die in women's feet than to live in the lady boy's knee.

Well, even if i see the usefulness of KATOEY but I never ever want to be a part of Katoey's feeling. lol!

Thanks for this information.

And please be in your mind to keep the left men for the world of balancing in which today just a few part of it(100%man) still remain.

it would be not said to refuse what ever freedom everybody have.

So, choose it what ever it could be!!
zhongling

zhongling

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 184

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptySat Jun 09, 2007 2:23 pm

พี่กุ้ง ไม่ต้องสงสารพี่แกร้วหรอก เพราะป้าเค้าสำเร็จวิชามีผู้ชายเป็นของตัวเอง แล้ว (ล้อเล่นนะป้า) พี่กุ้งตอ้งเอาป้าแก้วมาอ้างแน่เลย แต่รู้นะว่าคิดอะไรอยู่ บอกพี่แก๊บไปตรงก็ได้ เหอๆๆๆ เข้าใจงัย หัวอกเดียวกัน พี่แก๊บก็กะจะไม่เหลือผู้ชายให้ผู้หญิงบริโภคบ้างหรอค่ะ อิอิ
Gap

Gap

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptySun Jun 10, 2007 2:44 am

kornhkt เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
affraid

STOP!!!

it's better to die in women's feet than to live in the lady boy's knee.

Well, even if i see the usefulness of KATOEY but I never ever want to be a part of Katoey's feeling. lol!

Thanks for this information.

And please be in your mind to keep the left men for the world of balancing in which today just a few part of it(100%man) still remain.

it would be not said to refuse what ever freedom everybody have.

So, choose it what ever it could be!!

พี่กร แก๊ปให้มาอ่านแบบขำ ๆ ไม่ต้องจริงจังมากนักก็ได้ ใคร ๆ ก็รู้ว่าพี่น่ะผู้ชาย คงไม่มีกระเทยคนไหนเอาพี่ไปทำซะมีหรอกจ้า (อย่างน้อยแก๊ปก็คนนึงล่ะ เพราะแก๊ปยังมีความสามารถในการเลือกอยู่นะ) อิอิอิ ล้อเล่น ขำขำ ขำมะ?
kajung

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 79

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptyMon Jun 11, 2007 5:23 pm

เป็นกระเทยดีกว่าเป็นคนอวดเก่งจริงปะแก๊บ
Gap

Gap

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"   ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ" EmptyMon Jun 11, 2007 6:13 pm

kajung เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
เป็นกระเทยดีกว่าเป็นคนอวดเก่งจริงปะแก๊บ

ค่ะ

ต่อเนื่องของพี่แก้ว "มาเป็นกระเทยกันเถอะ"
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ???? " ?ัพเดท " e-mail address ?ัน?ีก?ีด????
» ??????????? " ?ูป " (??าด????????????ยด???)