MET2007
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
MET2007

WE ARE MET 2007

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
puy

puy

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 187

ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ   ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ EmptyMon Jul 09, 2007 11:19 am

ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ 157886-5

คาราวะรอบวงนะครับพี่น้อง
ท่านใดประสงค์จะมาร่วมงานกับข้าพเจ้าโปรดยื่นใบสมัคร ได้เลยนะครับ
ตำแหน่งดังนี้
1.พนักงานถือหมอน (1 ตำแหน่งตามความสามารถ)
2.เจ้าหน้าที่แบกที่นอน(อันนี้สงวนสิทธิ์ให้แรมโบ้เชียงใหม่เท่านั้น)
3. พนักงานรำวงหน้านาค (รับหลายตำแหน่งครับ)
4.ตำแหน่งสุดท้ายและท้ายสุดคือ หวานใจพ่อนาค

ทุกตำแหน่งไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ ขอเพียงมีใจรัก
ส่งใบสมัครได้ที่นี่เลยครับ สอบถามข้อมูลได้ที่ 08-6207-3731

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
zhongling

zhongling

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 184

ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ   ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ EmptyWed Jul 11, 2007 12:51 pm

สรุปแล้ว หวานใจพ่อนาคอ่ะ ยังไม่มีหรอ แล้วคนในรูปนั่นหละ ใครหรอ รู้สึกว่า ตำแหน่งที่รับสมัครอ่ะ ม่ะมีคนสนใจเลยนะ เหอเหอ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
puy

puy

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 187

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ   ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ EmptyWed Jul 11, 2007 2:43 pm

เงียบสนิท ศิษย์หามโรง
kung

kung

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 207

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ   ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ EmptyThu Jul 12, 2007 12:13 am

อีบ้าปุย ไม่มีไรทำแล้วหรอ
ยังไม่สงบจิตสงบใจอีกแน่ะ จาบวชอยู่รอมร่อ
rabbit tongue rabbit tongue rabbit tongue rabbit
puy

puy

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ   ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ EmptyThu Jul 12, 2007 8:01 pm

กุ้งจ๋า มาเป็นหมอนข้างให้เราได้ไหมวันงานน่ะ
zhongling

zhongling

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 184

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ   ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ EmptyFri Jul 13, 2007 11:34 am

เหลืออีกไม่กี่วันแล้วนะ พี่ปุยก้อจะบวชล่ะ ตกลงว่ามีคนสมัครบ้างป่ะนะ tongue pale tongue pale No Rolling Eyes Rolling Eyes No tongue pale tongue pale

ประกสศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง ครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1